தூத்துக்குடி அனைத்திந்திய பத்திரிகை ஆசிரியர் மற்றும் வெளியீட்டாளர் தென் மண்டல மாநாடு தூத்துக்குடி தெற்கு பீச் ரோடு பெல் ஹோட்டலில் நடைபெற்றது

Loading

தூத்துக்குடி அனைத்திந்திய பத்திரிகை ஆசிரியர் மற்றும் வெளியீட்டாளர் தென் மண்டல மாநாடு தூத்துக்குடி தெற்கு பீச் ரோடு பெல் ஹோட்டலில் நடைபெற்றது இந்த மாநாட்டின் சிறப்பு விருந்தினராக சமூக நலன் மற்றும் மகளிர் உரிமை துறை அமைச்சர் மாண்புமிகு கீதா ஜீவன் அவர்களிடம் மாநாட்டின் சிறப்பு விருந்தினர் விருதை அனைத்து இந்திய பத்திரிகை ஆசிரியர் மற்றும் வெளியீட்டாளர் சங்க தென்மண்டல ஒருங்கிணைப்பாளர் பிரான்சிஸ் வழங்கினார் நிகழ்ச்சியில் அனைத்து இந்திய பத்திரிகை ஆசிரியர் மற்றும் வெளியீட்டாளர் சங்க தூத்துக்குடி மாவட்ட தலைவர் லூயிஸ் ராஜ்குமார், மாவட்ட செயலாளர் மார்கின் ராபர்ட், தூத்துக்குடி மாவட்ட பத்திரிகை தொலைக்காட்சி கூட்டமைப்பு பொருளாளர் எஸ்டி கணேசன் மற்றும் நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர்.

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *