பாலக்கோட்டில் தேமுதிக கட்சி சார்பில் பாலக்கோடு தொகுதி தேர்தல் ஆலோசனைக் கூட்டம்

Loading

பாலக்கோடு.பிப்.12-
தர்மபுரி மாவட்டம் பாலக்கோட்டில் தேமுதிக கட்சி சார்பில் பாலக்கோடு சட்டமன்றத் தொகுதியின் தேர்தல் ஆலோசனைக் கூட்டம் தனியார் மண்டபத்தில் நடைபெற்றது. இந்நிகழ்ச்சியில் பாலக்கோடு ஒன்றிய செயலாளர்கள் மற்றும் பொறுப்பாளர்கள் கலந்து கொண்டனர். தலைமை கன்னியப்பன். வரவேற்பு பச்சையப்பன். ஞானவேல். முன்னிலை தம்பி ஜெய்சங்கர். மாநில மீனவர் அணி துணை செயலாளர். ஆலோசனை வழங்கி சிறப்புரை ஆற்றியவர் தர்மபுரி மேற்கு மாவட்ட கழக செயலாளர் விஜய் சங்கர். சண்முகம். குமார். மணி முனியப்பன். ஆகியோர் கலந்து கொண்டு ஆலோசனை கூட்டத்தில் சிறப்புரையாற்றினார்கள் மேலும் பாலக்கோடு சட்டமன்ற தேர்தல் ஆலோசனை கூட்டத்திற்கு பாலக்கோடு பகுதியை சேர்ந்த ஒன்றிய செயலாளர் கிளை செயலாளர் பொறுப்பாளர்கள் என 200க்கும் மேற்பட்டோர் ஆலோசனை கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டனர்.

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *